Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Kumisai PD40A
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | PD40A |
| Thương hiệu | Kumisai – Nhật |
| Công suất | 1600W |
| Dung tích | 40 lít |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 43 × 43 × 78 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |





